ตารางถ่ายทอดสด

ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
27/07/2021
กัมบะ โอซาก้า
17:00
โออิตะ ตรินิตะ
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
27/07/2021
โอโมเนีย นิโคเซีย
22:00
ดินาโม ซาเกร็บ
27/07/2021
เอชเจเค เฮลซิงกิ
23:00
มัลโม่ เอฟเอฟ
27/07/2021
ฟลอร่า ทาลลินน์
23:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
28/07/2021
ชัลกิริส
00:00
เฟเรนซ์วารอส
29/07/2021
เนฟท์ชี่ บากู
00:00
โอลิมเปียกอส
29/07/2021
เชริฟฟ์ ติราสปอล
00:00
อลาชเคิร์ต
29/07/2021
ซีเอฟอาร์ คลูช
00:30
ลินคอล์น เร้ด อิมพ์ส
29/07/2021
มิดทิลแลนด์
00:45
กลาสโกว์ เซลติก
29/07/2021
กาลาตาซาราย
01:00
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
29/07/2021
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
01:00
มูร่า
29/07/2021
ยัง บอยส์
01:15
สโลวาน บราติสลาว่า
29/07/2021
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
01:30
ไครัต
29/07/2021
สปาร์ต้า ปราก
01:30
ราปิด เวียนนา
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
29/07/2021
แอลเอ เอฟซี
09:30
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
เม็กซิโก - อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
28/07/2021
ตลัซกาลา
05:00
โดราโดส
28/07/2021
Venados
07:05
Celaya
28/07/2021
Cimarrones de Sonora
09:05
Tapatio
บราซิล - โคปา โด บราซิล
28/07/2021
Criciúma
05:15
ฟลูมิเนนเซ่
28/07/2021
วิตอเรีย
07:30
เกรมิโอ
29/07/2021
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
02:30
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
29/07/2021
ซานโตส
05:15
Juazeirense
29/07/2021
อัตเลติโก มิเนโร่
07:30
บาเฮีย
29/07/2021
เซา เปาโล
07:30
วาสโก ดา กาม่า
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
28/07/2021
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
06:00
เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
28/07/2021
โคเบรซาล
22:00
Melipilla
29/07/2021
อูนิโอน เอสปันญอล่า
02:30
ฮัวชิปาโต้
29/07/2021
โอฮิกกินส์
05:00
คูริโก้ อูนิโด้
29/07/2021
อูนิโอน ลา คาเลร่า
07:30
ปาเลสติโน่
29/07/2021
เดปอร์เตส อันโตฟากัสต้า
23:30
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
28/07/2021
Loudoun United
06:00
ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
28/07/2021
Las Vegas Lights
09:30
Orange County FC
29/07/2021
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II
06:30
Tulsa
29/07/2021
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ II
07:00
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
29/07/2021
ซานอันโตนิโอ
07:30
เอล ปาโล่
โลก - ฟุตบอลหญิงโอลิมปิก
27/07/2021
นิวซีแลนด์
15:00
สวีเดน
27/07/2021
สหรัฐอเมริกา
15:00
ออสเตรเลีย
27/07/2021
แคนาดา
18:00
สหราชอาณาจักร
27/07/2021
ชิลี
18:00
ญี่ปุ่น
27/07/2021
บราซิล
18:30
แซมเบีย
27/07/2021
เนเธอร์แลนด์
18:30
จีน
เปรู - Copa Perú
28/07/2021
สปอร์ติ้ง คริสตัล
06:30
Carlos Manucci
บราซิล - เซเรีย เบ
28/07/2021
โบตาโฟโก้
07:30
เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
29/07/2021
อาไว
05:00
เรโม่
จีน - ซูเปอร์ลีก
27/07/2021
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
17:00
กว่างโจว ซิตี้
27/07/2021
ชิงเต่า
17:00
เชินเจิ้น 1994
27/07/2021
กว่างโจว เอเวอร์กรานเด้
19:00
ซานตง หลู่เหนิง
27/07/2021
Henan Songshan Longmen
19:00
Cangzhou Mighty Lions
28/07/2021
ปักกิ่ง กั๋วอัน
15:30
เซี่ยงไฮ้ พอร์ต
28/07/2021
Hebei CFFC
15:30
ต้าเหลียน โปรเฟสชั่นแนล
28/07/2021
เทียนจิน ไท่ต๋า
17:30
ฉางชุน ย่าไท่
28/07/2021
เซี่ยงไฮ้ กรีนแลนด์
19:30
Wuhan Zall
โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า
28/07/2021
ลา เอกีดาด
08:05
เดปอร์ติโว่ ปาสโต้
โลก - ฟุตบอลชายโอลิมปิก
28/07/2021
เยอรมนี
15:00
ไอวอรี่โคสต์
28/07/2021
ซาอุดีอาระเบีย
15:00
บราซิล
28/07/2021
โรมาเนีย
15:00
นิวซีแลนด์
28/07/2021
เกาหลีใต้
15:30
ฮอนดูรัส
28/07/2021
สเปน
18:00
อาร์เจนตินา
28/07/2021
ออสเตรเลีย
18:00
อียิปต์
28/07/2021
ฝรั่งเศส
18:30
ญี่ปุ่น
28/07/2021
แอฟริกาใต้
18:30
เม็กซิโก
มาเลเซีย - พรีเมียร์ลีก
27/07/2021
เปรัค
20:00
กัวลาลัมเปอร์
27/07/2021
เปตาลิง จายา ซิตี้
20:00
Kedah
28/07/2021
Sabah Kota Kinabalu
19:15
ปะหัง
28/07/2021
UiTM
20:00
ปูลัว ปีนัง
28/07/2021
สลังงอร์
20:00
ดารุล ทักซิม
28/07/2021
Melaka United
20:00
ตรังกานู
รัสเซีย - รัสเซีย คัพ
28/07/2021
สโตรกิโน่
17:00
Krasava
28/07/2021
Torpedo Miass
19:00
Chelyabinsk
28/07/2021
ทุยเมน
19:00
ซเวซด้า เพิร์ม
28/07/2021
SKA Rostov
19:00
Forte
28/07/2021
ดินาโม สตาฟโรปอล
19:00
Kuban Holding
28/07/2021
ซเวซด้า เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
20:00
Tver
28/07/2021
เอียร์ติช
20:00
ดินาโม บาร์นาอูล
28/07/2021
Spartak Tuymazy
20:30
โวลก้า อุลยานอฟส์ค
28/07/2021
Rodina
20:30
Torpedo Vl
28/07/2021
Legion Dynamo
20:30
สปาร์ตัก นัลชิค
28/07/2021
อันจิ มาคัชคาล่า
21:00
Mashuk-KMV
28/07/2021
Kairat Moskva
21:30
Kaluga
28/07/2021
Volna
22:00
ชินนิค
28/07/2021
Dynamo Vladivostok
22:00
เชอร์ตาโนโว่
28/07/2021
ดินาโม เบรียนสค์
22:00
ดนีเปอร์ สโมเลนส์ค
28/07/2021
Leningradets
22:00
ดินาโม เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
28/07/2021
Chayka P
23:00
อวานการ์ด เคิร์สค์
28/07/2021
เชอร์โนโมเร็ตส์ โนโวรอสซีสค์
23:00
Biolog Novokub.
28/07/2021
ซาเทิร์น ราเมนสโคเย่
23:00
ซนามย่า ตรูด้า
ฟินแลนด์ - ยัคโคเน่น
28/07/2021
วีพีเอส วาซ่า
22:30
ยาโร่
28/07/2021
เวโล่ คลูบี
22:30
ยิปโป้
28/07/2021
โรพีเอส โรวานีมี่
22:30
มูซ่า
28/07/2021
Ekenas
22:30
PK-35
28/07/2021
กนิสตัน
22:30
เคพีวี
โลก - อุ่นเครื่องสโมสร
27/07/2021
เบซิคตัส
23:00
อิสตันบูล บาซัคเซเฮียร์
27/07/2021
ลาซิโอ
23:30
Calcio Padova
28/07/2021
กรานาด้า
00:00
เอสปันญ่อล
28/07/2021
เซบีย่า
01:00
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
28/07/2021
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
01:00
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
28/07/2021
เรอัล มายอร์ก้า
01:00
เออิบาร์
28/07/2021
เอเอฟซี บอร์นมัธ
01:45
เชลซี
28/07/2021
บาเยิร์น มิวนิค
23:00
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
28/07/2021
เฟเนร์บาห์เช่
23:00
พีอีซี ซโวลล์
28/07/2021
บาเลนเซีย
23:45
เรอัล ซาราโกซ่า
29/07/2021
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:45
แอตเลติโก มาดริด
29/07/2021
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
01:30
ลีดส์ ยูไนเต็ด
29/07/2021
เอฟซี ปอร์โต้
02:00
โรม่า
29/07/2021
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00
เบรนท์ฟอร์ด
29/07/2021
แซงต์-เอเตียน
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย
29/07/2021
เอฟเวอร์ตัน
05:00
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
29/07/2021
มิโยนาริออส
07:30
อัตเลติโก นาซิอองนาล
โคลอมเบีย - โคปา โคลอมเบีย
29/07/2021
ปาตริโอตาส โบยาก้า
03:00
Real Santander
29/07/2021
อัตเลติโก บูคารามังก้า
06:00
เอ็นวิกาโด้
29/07/2021
เมเดยิน
08:15
ออนเซ่ คัลดาส
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
28/07/2021
ออสเตอร์
00:00
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
28/07/2021
เฮลซิงบอร์ก
00:00
ฟัลเคนเบิร์ก
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
28/07/2021
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
01:00
แชร์กล์ บรูช
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
29/07/2021
เฮาเกซุนด์
00:00
สตรอมก็อดเซท
29/07/2021
ลีลล์สตรอม
00:00
ซาร์ฟสบอร์ก 08
29/07/2021
Mjøndalen
00:00
สตาเบ็ค
29/07/2021
ออส
00:00
ซานเดฟยอร์ด
สวิตเซอร์แลนด์ - ชาลเลนจ์ ลีก
29/07/2021
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น
01:00
เครียนส์
อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
28/07/2021
อูราคาน
02:30
โคล่อน
28/07/2021
อัลโดซิวี่
04:45
ราซิ่ง คลับ
28/07/2021
โบคา จูเนียร์ส
07:00
ซาน ลอเรนโซ่
29/07/2021
โกดอย ครูซ
00:15
อัตเลติโก ตูคูมาน
29/07/2021
อูนิโอน ซานตา เฟ่
00:15
บานฟิลด์
29/07/2021
ซาร์เมียนโต้
02:30
ปลาเตนเซ่
29/07/2021
เวเลซ ซาร์สฟิลด์
02:30
เดเฟนซ่า อี ฮุสติเซีย
29/07/2021
อินเดเปนเดียนเต้
04:45
ปาโตรนาโต้
29/07/2021
ลานุส
07:00
ริเวอร์เพลท
เม็กซิโก - ลีก้าเอ็มเอ็กซ์ หญิง
27/07/2021
ติฮัวน่า
09:00
โตลูก้า
เอสโตเนีย - เอซีลีกา
28/07/2021
Nimme Ynayted
22:30
Levadia II
28/07/2021
ปาร์นู
23:00
มาร์ดู
ยุโรป - ยูโรป้า คอนเฟอร์เรนซ์ ลีก รอบคัดเลือก
27/07/2021
Inter Club Escaldes
22:45
เตอูต้า ดูร์เรส
28/07/2021
บูดุชนอสต์
01:00
เอชบี ทอร์ชาฟน์
28/07/2021
ฮิเบอร์เนี่ยน
01:00
โฟลโกเร่ / ฟัลชาโน่
จีน - ไชน่า ลีกวัน
27/07/2021
Chengdu Rongcheng
15:30
Zibo Cuju
27/07/2021
เหมยโจว ฮากกา
18:35
Nantong Zhiyun
27/07/2021
Suzhou Dongwu
18:35
Kunshan
27/07/2021
Jiangxi Beidamen
19:00
Shaanxi Changan
28/07/2021
Nanjing City
16:30
Guizhou Zhicheng
28/07/2021
Shenyang Urban FC
18:35
Xinjiang Tianshan
28/07/2021
Wuhan Three Towns
19:00
Sichuan Jiuniu
ยุโรป - ยูฟ่า ยูโรปา คอนเฟอเรนซ์ลีก
29/07/2021
ชัคเตอร์ คารากานดี้
20:00
สเตอัว บูคาเรสต์
29/07/2021
ลีปาย่า
21:00
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
29/07/2021
โทโบล
22:00
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
29/07/2021
บีร์คีร์คารา
23:00
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
29/07/2021
โบโด กลิมท์
23:00
วาลูร์
29/07/2021
ดินาโม เบรสต์
23:00
วิกตอเรีย เปิลเซน
29/07/2021
ฮอนก้า
23:00
ดอมซาเล่
29/07/2021
เคชล่า
23:00
โซชิ
29/07/2021
ซัมกายิต
23:00
คูการิค
29/07/2021
วาดุซ
23:00
อุจเปสต์
29/07/2021
วอร์สคลา โพลทาว่า
23:00
คูพีเอส
29/07/2021
เอฟซี ซานต้า โคโลม่า
23:30
ฮิเบอร์เนี่ยน
29/07/2021
ฮัคเค่น
23:30
อเบอร์ดีน
29/07/2021
เลวาเดีย ทาลลินน์
23:30
ดันดอล์ค
29/07/2021
เซปซี่
23:30
สปาร์ตัก เตอร์นาว่า
29/07/2021
ซิลิน่า
23:45
อพอลล่อน
เม็กซิโก - ลิกา เด เอ็กซ์ปันซิออน เอ็มเอ็กซ์
29/07/2021
Tampico Madero
07:05
Leones Negros
29/07/2021
Raya2 Expansión
09:05
Cancun
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
28/07/2021
โมเกร็บ เตโตอัน
01:30
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
28/07/2021
Khemis Zemamra
01:30
Rapide Oued Zem
28/07/2021
แอฟอูแอส ราบัต
01:30
Chabab Mohammedia
28/07/2021
Youssoufia Berrechid
01:30
Ittihad Tanger
29/07/2021
มาเกร็บ เด เฟส
01:00
รายา คาซาบลังก้า
29/07/2021
วีแดด เอซี
01:00
เฟร์ ราเบท
29/07/2021
ฮัสซาเนีย อกาดีร์
03:30
ดีฟา เอล จาดีด้
29/07/2021
โอลิมปิก ซาฟี่
03:30
มูลูเดีย อุจดา

ตารางคะแนน