ตารางถ่ายทอดสด

อังกฤษ - พรีเมียร์ลีก
26/09/2020
ไบรท์ตัน แอนด์ โฮฟ อัลเบี้ยน
18:30
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
26/09/2020
คริสตัล พาเลซ
21:00
เอฟเวอร์ตัน
26/09/2020
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
23:30
เชลซี
27/09/2020
เบิร์นลี่ย์
02:00
เซาธ์แฮมป์ตัน
สเปน - ลา ลีกา
26/09/2020
บาเลนเซีย
21:00
อวยส์ก้า
26/09/2020
เอลเช่
23:30
เรอัล โซเซียดาด
27/09/2020
เรอัล เบติส
02:00
เรอัล มาดริด
เยอรมนี - บุนเดสลีกา
26/09/2020
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
20:30
อูนิโอน เบอร์ลิน
26/09/2020
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
20:30
เอฟเซ โคโลญจน์
26/09/2020
เอาก์สบวร์ก
20:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
26/09/2020
ไมนซ์ 05
20:30
สตุ๊ตการ์ท
26/09/2020
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
20:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
26/09/2020
ชาลเก้ 04
23:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย อา
26/09/2020
โตริโน่
20:00
อตาลันต้า
26/09/2020
ซามพ์โดเรีย
23:00
เบเนเวนโต้
26/09/2020
กายารี่
23:00
ลาซิโอ
27/09/2020
อินเตอร์ มิลาน
01:45
ฟิออเรนติน่า
ฝรั่งเศส - ลีก เอิง
26/09/2020
แซงต์-เอเตียน
22:00
แรนส์
27/09/2020
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
Metz
ไทย - ไทยลีก
26/09/2020
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
17:45
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
26/09/2020
โปลิศ เทโร
18:00
ชลบุรี เอฟซี
26/09/2020
ตราด เอฟซี
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
26/09/2020
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
20:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 1
26/09/2020
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
ชิมิสึ เอสพัลส์
26/09/2020
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
16:00
โยโกฮาม่า เอฟซี
26/09/2020
วิสเซล โกเบ
17:00
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
26/09/2020
มลาดอสต์ ลูซานี่
23:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส
26/09/2020
มาริติโม่
21:30
ตอนเดล่า
27/09/2020
เบนฟิก้า
00:30
โมไรเรนเซ่
27/09/2020
เบาวิสต้า
03:00
เอฟซี ปอร์โต้
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
26/09/2020
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
18:30
สวอนซี ซิตี้
26/09/2020
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
21:00
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
27/09/2020
นิวยอร์ก เร้ด บูลส์ II
04:00
Philadelphia II
27/09/2020
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวน์ดส์
06:00
Hartford Athletic
27/09/2020
ชาร์ล็อตต์ อินดีเพนเดนซ์
06:00
Memphis 901
27/09/2020
ทัลซ่า ราฟเน็คส์
06:30
San Antonio
27/09/2020
โคโลราโด สปริงส์
06:30
รีล โมนาร์ชส์
27/09/2020
เซนต์ หลุยส์ เอฟซี
06:30
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
27/09/2020
Birmingham Legion
06:30
North Carolina Courage
27/09/2020
FC Miami City
06:30
แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
27/09/2020
El Paso Locomotive
08:30
New Mexico United
27/09/2020
Reno 1868
08:30
ซาคราเมนโต้ รีพับบลิก
27/09/2020
Las Vegas Lights
09:30
ลอสแอนเจลีส แกแล็กซี่ II
27/09/2020
Phoenix Rising
09:30
Orange County FC
สาธารณรัฐเช็ก - ซีน็อต ลีกา
26/09/2020
เทปลิเซ่
21:30
บานิค ออสตราว่า
26/09/2020
คาร์วิน่า
21:30
มลาด้า โบเลสลาฟ
อิตาลี - กัลโช่ เซเรีย บี
26/09/2020
เบรสชา
19:00
อัสโคลี่ พิคคิโอ
26/09/2020
โคเซนซา
19:00
เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า
26/09/2020
โฟรซิโนเน่
19:00
เอ็มโปลี
26/09/2020
เปสคาร่า
19:00
คิเอโว
26/09/2020
เลชเช่
19:00
ปอร์เดโนเน
26/09/2020
ซาแลร์นิตาน่า
19:00
เรจจิน่า
บราซิล - เซเรีย อา
27/09/2020
อินเตอร์นาซิอองนาล
05:00
เซา เปาโล
27/09/2020
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
05:00
บาเฮีย
27/09/2020
อัตเลติโก มิเนโร่
07:00
เกรมิโอ
โรมาเนีย - Liga II
26/09/2020
Comuna Recea
16:30
ราปิด บูคาเรสต์
26/09/2020
Petrolul 52
22:45
ดูนาเรีย คาลาราซี่
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
26/09/2020
ทูเลวิค วิลยานดี้
17:00
คูเรสซาเร่
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
27/09/2020
Nashville
02:30
Houston Dynamo Boys
27/09/2020
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
06:00
ซินซินเนติ
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
26/09/2020
อิสตร้า 1961
22:00
ซิเบนิค
27/09/2020
โอซิเย็ค
00:05
โกริก้า
เยอรมนี - ลีกา 3
26/09/2020
ซาร์บรึ๊คเค่น
19:00
ฮันซ่า รอสต็อค
26/09/2020
วิคตอเรีย โคโลญจน์
19:00
เวเฮ่น วีสบาเด้น
26/09/2020
1860 มิวนิค
19:00
มักเดบวร์ก
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
27/09/2020
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
05:00
มาซัตลาน
27/09/2020
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
07:00
เนกาซ่า
27/09/2020
มอนเตอร์เรย์
09:06
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
เวียดนาม - วี ลีก 1
26/09/2020
กว๋างนิงห์
17:00
บินห์ เดือง
26/09/2020
ดานัง
17:00
ไฮฟอง
26/09/2020
ซงลาม เหงะอาน
17:00
ฮอง อันห์ ยาลาย
26/09/2020
กว๋างนาม
17:00
ฮานอย ทีแอนด์ที
26/09/2020
Ho Chi Minh City
17:00
นามดินห์
สวิตเซอร์แลนด์ - ซูเปอร์ลีก
27/09/2020
เอฟซี ซูริค
00:00
ลูกาโน่
ฮังการี - เอ็นบี ไอ
26/09/2020
ปัคซี่ เอสอี
19:45
เอ็มทีเค บูดาเปสต์
27/09/2020
ซาลาเอแกร์เซก
00:30
ดิออสกียอร์
ปารากวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
27/09/2020
เซร์โร ปอร์เตนโญ่
06:30
River Plate
27/09/2020
ลิเบร์ตัด
06:30
สปอร์ติโว่ ซาน ลอเรนโซ่
27/09/2020
โซล เด อเมริกา
06:30
โอลิมเปีย
ตุรกี - ซูเปอร์ลีก
26/09/2020
คายเซริสปอร์
17:30
เออร์ซูรุม บีบี
26/09/2020
ฮาตายสปอร์
20:00
คาซิมปาซ่า
26/09/2020
แทร็บซอนสปอร์
23:00
เยนี่ มาลัตยาสปอร์
อียิปต์ - พรีเมียร์ลีก
27/09/2020
ฏ็อนฏอ
01:00
อัล อาห์ลี
เดนมาร์ก - ซูเปอร์ลีกา
26/09/2020
มิดทิลแลนด์
22:00
แรนเดอร์ส
ฝรั่งเศส - ลีก เดอซ์
26/09/2020
ตูลูส
20:00
โอแซร์
27/09/2020
วาล็องเซียนส์
00:00
ก็อง
27/09/2020
น็องซี่
00:00
เลอ อาฟร์
27/09/2020
ช็องบลี
00:00
ชาโต้รูซ์
27/09/2020
นิออร์
00:00
ปารีส แซงต์-แชร์กแม็ง
27/09/2020
อฌักซิโอ้
00:00
โซโชซ์
โปแลนด์ - ลีกา 1
26/09/2020
มีดซ์ เล็กนิซ่า
17:40
โคโรน่า เคียลเซ่
อุรุกวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
27/09/2020
Liverpool
01:00
นาซิอองนาล
ออสเตรีย - บุนเดสลีกา
26/09/2020
ซังต์ โพลเท่น
22:00
ราปิด เวียนนา
26/09/2020
รีด
22:00
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
สวีเดน - อัลสเวนส์คาน
26/09/2020
โอเรโบร
20:00
ซิริอุส
สหรัฐอเมริกา - USL League One
27/09/2020
Forward Madison
01:00
Chattanooga Red Wolves Women
27/09/2020
Union Omaha
07:00
ริชมอนด์ คิกเกอร์ส
27/09/2020
ทูซอน
09:30
Fort Lauderdale
กรีซ - ซูเปอร์ลีก
26/09/2020
นิกิ โวลอส
22:30
พีเอโอเค
27/09/2020
โอลิมเปียกอส
00:30
พาไนโตลิกอส
ไทย - ไทยลีก 2
26/09/2020
ลำปาง
17:45
ขอนแก่น
26/09/2020
สมุทรสาคร
18:00
หนองบัวลำภู
26/09/2020
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
26/09/2020
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
19:00
ศุลกากร
26/09/2020
เกษตรศาสตร์
20:00
ราชนาวี
ออสเตรีย - ลีกา 1
27/09/2020
อัมสเต็ตเต้น
01:00
ดอร์นเบิร์น
สวิตเซอร์แลนด์ - ชาลเลนจ์ ลีก
26/09/2020
วิล
22:30
เอฟซี ธูน
เกาหลีใต้ - K3 League Advanced
26/09/2020
ยางจู ซิติเซ่น
12:00
Pyeongtaek Citizen
26/09/2020
ชอนจู ซิติเซ่น
12:00
Chhondzhu
26/09/2020
ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น
13:00
แทจอน โคเรล
26/09/2020
ม็อกโป ซิตี้
13:00
ฮวาซอง เอฟซี
26/09/2020
โชนัน ซิตี้
13:00
ชุนชอน เอฟซี
26/09/2020
ชางวอน ซิตี้
15:00
คยองจู ซิติเซ่น
เยอรมนี - บุนเดสลีกา 2
26/09/2020
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
18:00
เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
26/09/2020
ดาร์มสตัดท์ 98
18:00
ยาห์น เรเกนสบวร์ก
26/09/2020
ไอน์ทรัค เบราน์ชไวก์
18:00
โฮลชไตน์ คีล
เกาหลีใต้ - เค ลีก คลาสสิค
26/09/2020
ซูวอน บลูวิงส์
12:00
เอฟซี โซล
เอเชีย - เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
26/09/2020
อัล อาห์ลี เจดดาห์
20:40
อัล อาห์ลี ดูไบ
27/09/2020
ปาคตากอร์
00:45
เอสเตกัล
ตุรกี - ทีเอฟเอฟ เฟิร์สท์ ลีก
26/09/2020
อุมรานิเยสปอร์
18:00
อิสตันบูลสปอร์
โรมาเนีย - ลีกา 1
27/09/2020
วิโตรุล คอนสแตนต้า
01:30
แอสตร้า
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก
26/09/2020
Minai
18:00
ดินาโม เคียฟ
26/09/2020
วอร์สคล่า
21:00
มารียูปอล
26/09/2020
โอเล็กซานเดรีย
23:30
Dnipro-1
สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - พรีเมียร์ลีก
27/09/2020
เซนต์ แพทริคส์ แอธเลติก
01:30
เชลบอร์น
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 2
26/09/2020
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
12:00
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
26/09/2020
เกียวโต ซังกะ
16:30
โอมิยะ อาร์ดีจะ
26/09/2020
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ
26/09/2020
เอฮิเมะ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
สกอตแลนด์ - พรีเมียร์ชิพ
26/09/2020
แฮมิลตัน อคาเดมิคอล
21:00
ดันดี ยูไนเต็ด
26/09/2020
ลิฟวิงสตัน
21:00
เซนต์ จอห์นสโตน
26/09/2020
เซนต์ เมียร์เรน
21:00
คิลมาร์น็อค
เบลารุส - พรีเมียร์ลีก
26/09/2020
Energetik-BGU
18:00
Isloch
26/09/2020
ตอร์ปิโด โชดิโน่
22:00
เนมาน กรอดโน่
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
27/09/2020
Everton
02:00
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
27/09/2020
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
04:30
คูริโก้ อูนิโด้
บราซิล - เซเรีย เบ
26/09/2020
ฟิเกยเรนเซ่
21:00
กวารานี่
27/09/2020
อลาโกเอโน่
02:00
ชูเวนตูเด้
27/09/2020
วิตอเรีย
02:30
เฟร์โร่ คาร์ริล โอเอสเต้
27/09/2020
บราซิล เด แพโลแทส
04:30
ปาราน่า
รัสเซีย - พรีเมียร์ลีก
26/09/2020
ตัมบอฟ
18:00
สปาร์ตัก มอสโก
26/09/2020
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
20:30
อูฟา
27/09/2020
เอฟเค โซชิ
00:00
คราสโนดาร์
เอกวาดอร์ - เซเรีย อา
27/09/2020
มูชุค รูน่า
02:45
Guayaquil
27/09/2020
Olmedo
05:00
เอาคาส
27/09/2020
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
07:30
บาร์เซโลน่า อีซี
27/09/2020
Técnico Universitario
07:30
แอลดียู กีโต้
ญี่ปุ่น - Nadeshiko League 1
26/09/2020
NTV Beleza
13:00
Iga Kunoichi
เบลเยียม - จูปิแลร์ ลีก
26/09/2020
เบียร์ช็อต-วิลไรจ์ค
21:15
วาสส์แลนด์-เบเวอเรน
26/09/2020
เมเชเลน
23:30
แซงต์-ทรุยด็อง
27/09/2020
เกนท์
01:45
โอเอช ลูเว่น
สวีเดน - ซูเปอร์เร็ตเท่น
26/09/2020
นอร์บี้
18:00
เดเกอร์ฟอร์ส
26/09/2020
บราเก้
22:30
ออสเตอร์
26/09/2020
ฮาล์มสตัด
22:30
ลุงสกิล
เปรู - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
27/09/2020
Carlos Stein
03:00
อาเลียนซ่า ลิม่า
27/09/2020
Deportivo Binacional
03:30
Carlos Manucci
27/09/2020
สปอร์ติ้ง คริสตัล
06:00
อยาคูโช่
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
26/09/2020
ลีเกีย กดังส์
22:30
Rekord Bielsko-Biała
27/09/2020
ยาเกียลโลเนีย เบียลี่สต็อค
01:00
ซาเกลบี้ ลูบิน
เนเธอร์แลนด์ - เอเรดิวิชี่
26/09/2020
พีอีซี ซโวลล์
21:30
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
26/09/2020
ฟอร์ทูน่า ซิททาร์ด
23:45
อาแซ่ด อัลค์มาร์
27/09/2020
ฮีเรนวีน
01:00
วีวีวี เฟนโล่
27/09/2020
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
02:00
วิเทสส์ อาร์เน่ม
สเปน - ลีกา อเดลันเต้
26/09/2020
เดปอร์ติโบ อลาเบส
18:00
เคตาเฟ่
26/09/2020
เรอัล ซาราโกซ่า
21:00
ลาส ปัลมาส
26/09/2020
อูเด โลโกรนเญส
23:15
Castellón
26/09/2020
มาลาก้า
23:15
อัลกอร์กอน
26/09/2020
สปอร์ติ้ง คิฆอน
23:15
คิโรน่า
27/09/2020
ฟูเอนลาบราด้า
01:30
อัลบาเซเต้
คอสตาริกา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
27/09/2020
Grecia
03:00
ซานโตส เด กวาปิเลส
27/09/2020
Guadalupe
05:00
เปเรซ เซเลดอน
เกาหลีใต้ - เค ลีก ชาลเลนจ์
26/09/2020
อันยาง
14:00
บูชอน 1995
26/09/2020
ซูวอน ซิตี้
16:30
โซล อี-แลนด์
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
26/09/2020
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
22:45
เบโร
27/09/2020
โบเตฟ พลอฟดิฟ
01:00
เลฟสกี้ โซเฟีย
เนเธอร์แลนด์ - จูปิแลร์ ลีก
26/09/2020
เอ็นเอซี เบรด้า
21:30
ยอง พีเอสวี
โคลอมเบีย - ลีกา อากีล่า
27/09/2020
อัตเลติโก บูคารามังก้า
04:00
ปาตริโอตาส โบยาก้า
27/09/2020
เอ็นวิกาโด้
06:05
จูเนียร์
27/09/2020
เดปอร์เตส โตลิม่า
08:10
อเมริกา เด คาลี
นอร์เวย์ - ทิปเปลีเก้น
26/09/2020
โมลด์
23:00
ซานเดฟยอร์ด
27/09/2020
สตรอมก็อดเซท
01:30
ซาร์ปสบอร์ก 08
ยูเครน - ยู 21 พรีเมียร์ลีก
26/09/2020
Lviv
15:00
ซอเรีย
26/09/2020
เดสน่า
15:00
Rukh Vynnyky
26/09/2020
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
16:00
โอลิมปิค โดเนตส์ค
มวยไทย
26/09/2020
ศึกจ้าวมวยไทย
12:15
ศึกจ้าวมวยไทย
26/09/2020
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
14:40
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
โมร็อกโก - Botola Pro
27/09/2020
Hassania Agadir
01:15
แอฟอูแอส ราบัต
คีรืกีซสถาน - Kyrgyzstan. Premier League
26/09/2020
ALGA
12:00
Abdish-Ata
26/09/2020
Dordoi
12:00
Alay
เบลารุส – เบลารุส เฟิร์ส ลีก
26/09/2020
Volna
21:00
โกเมล
ออสเตรเลีย - NPL South Australia
26/09/2020
อเดเลด คอเม็ตส์
12:30
อเดเลด ไรเดอร์ส
26/09/2020
คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด
12:30
อเดเลด โอลิมปิก
26/09/2020
พารา ฮิลล์ส ไนท์ส
12:30
แคมป์เบลล์ทาวน์ ซิตี้
26/09/2020
Adelaide United II
12:30
อเดเลด บลู อีเกิลส์
26/09/2020
อเดเลด ซิตี้
12:30
มอดบิวรี่ เจ็ทส์
26/09/2020
เอ็นอี เมโทรสตาร์ส
12:30
ครอยดอน คิงส์
ออสเตรเลีย - NPL
26/09/2020
Darwin Hearts
13:30
Casuarina
ออสเตรเลีย - NPL Western Australia
26/09/2020
Bayswater City
14:00
Perth
26/09/2020
Rockingham City
14:00
Inglewood United
26/09/2020
Cockburn City
14:00
ECU Joondalup
26/09/2020
Gwelup Croatia
14:00
Floreat Athena
26/09/2020
Armadale
14:00
Sorrento
26/09/2020
Balcatta
14:00
Perth Glory II

ตารางคะแนน